Chỉ Hơn 4 Tỷ – Sở Hữu Ngay Căn Góc 80m² View Hồ Thanh Hà Siêu Đẹp
6 tòa mới KDT Thanh Hà, Trục đường Cienco 5, Quốc lộ 21, Phường Kiến Hưng, Quận Hà Đông, Hà Nội
4 tỷ 180 triệu
80 m2 (8x10)
2 pn
2 wc
Đông
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
Cơ hội hiếm có cho khách hàng đang tìm căn hộ rộng rãi, thoáng mát, view hồ cực chill tại khu đô thị Thanh Hà.
Thông tin chi tiết:
Diện tích 80m², thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC.
Căn góc, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.
Ban công hướng Đông, view trực diện hồ Thanh Hà.
Tầng cao, thoáng mát quanh năm.
Nội thất bàn giao đầy đủ, có thể vào ở ngay.
Giá bán 4 tỷ 1xx triệu, có thương lượng. Chủ nhà thiện chí bán, hỗ trợ giao dịch nhanh gọn.
Liên hệ xem nhà: 0988 904 685
Thông tin chi tiết:
Diện tích 80m², thiết kế 2 phòng ngủ, 2 WC.
Căn góc, các phòng đều có ánh sáng tự nhiên.
Ban công hướng Đông, view trực diện hồ Thanh Hà.
Tầng cao, thoáng mát quanh năm.
Nội thất bàn giao đầy đủ, có thể vào ở ngay.
Giá bán 4 tỷ 1xx triệu, có thương lượng. Chủ nhà thiện chí bán, hỗ trợ giao dịch nhanh gọn.
Liên hệ xem nhà: 0988 904 685
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Tình trạng | Đã qua sử dụng |
| Số tầng | 15 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 80 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Hướng nhà | Đông |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ Hơn 4 Tỷ – Sở Hữu Ngay Căn Góc 80m² View Hồ Thanh Hà Siêu Đẹp", có mã số #310317, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu