Chỉ từ 650 triệu - sở hữu căn hộ 5 sao, full nội thất view vịnh lan hạ - đảo ngọc cát bà
Xã Đồng Bài, Huyện Cát Hải, Hải Phòng
2 tỷ 50 triệu
32 m2 (4x8)
1 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
- Lợi nhuận cho thuê lên tới 10%/năm – Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Hãy nhanh tay săn đón 1 điểm đến nghỉ dưỡng du lịch Net Zero đầu tiên của Việt Nam.
- CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING – QUỸ HÀNG ĐỘC QUYỀN - tòa căn hộ Thanh Long
- Siêu dự án nghỉ dưỡng & đầu tư tại trung tâm Cát Bà!
- Lợi nhuận cho thuê lên tới 10%/năm – Cơ hội đầu tư không thể bỏ lỡ! Hãy nhanh tay săn đón 1 điểm đến nghỉ dưỡng du lịch Net Zero đầu tiên của Việt Nam.
- CHÍNH THỨC NHẬN BOOKING – QUỸ HÀNG ĐỘC QUYỀN - tòa căn hộ Thanh Long
- Siêu dự án nghỉ dưỡng & đầu tư tại trung tâm Cát Bà!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 8 m |
| Diện tích | 32 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 40 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chỉ từ 650 triệu - sở hữu căn hộ 5 sao, full nội thất view vịnh lan hạ - đảo ngọc cát bà", có mã số #321019, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu