Chính chủ bán căn hộ chung cư 3n1k 120m² – trung văn, nam từ liêm, hà nội
Đường Tố Hữu, Phường Trung Văn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
7 tỷ 800 triệu
120 m2 (1x1)
3 pn
2 wc
6 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ 3N1K 120m² – TRUNG VĂN, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI (Ngõ 27 Tố Hữu đi thẳng vào)* Diện tích: 120m²* Thiết kế: 3 phòng ngủ – 2 vệ sinh ( Có thể cải tạo thành 4 phòng ngủ )+ Bếp riêng biệt+ Ban công rộng, thoáng mát- Pháp lý rõ ràng, Có thể vào ở ngay- Đã làm lại toàn bộ hệ thống điện nước- Diện tích rộng, công năng tối ưu, nhiều ánh sáng** Tiện ích đầy đủ:+ Dưới sảnh có Vinmart, trường mầm non+ Gần chợ, trường cấp 1, 2, 3+ Có chỗ để ô tô, Phí dịch vụ chỉ 4k/m², Vé xe máy: 60k/tháng, Xe điện sạc miễn phí** Vị trí thuận tiện:+ Kết nối giao thông dễ dàng+ Khu vực không ngập, không tắc đường* GIÁ BÁN: 7,8 tỷ => Liên hệ chính chủ: 0377 244 364
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 120 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán căn hộ chung cư 3n1k 120m² – trung văn, nam từ liêm, hà nội", có mã số #320966, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu