Chính chủ bán căn 2pn tòa g6 – vinhomes smart city, tây mỗ, nam từ liêm, hn
Đường K32, Phường Cầu Diễn, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
4 tỷ 700 triệu
55 m2 (5x11)
2 pn
1 wc
2 giờ trước
Thông tin mô tả:
Chính chủ bán căn 2PN tòa G6 – Vinhomes Smart City, Tây Mỗ, Nam Từ Liêm, HN
Căn hộ: G6.3808– Loại căn 2 phòng ngủ, 2 wc, phòng khách, phòng bếp, ban công.– Diện tích: 54,7m2
Căn hộ: G6.3808– Loại căn 2 phòng ngủ, 2 wc, phòng khách, phòng bếp, ban công.– Diện tích: 54,7m2
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán căn 2pn tòa g6 – vinhomes smart city, tây mỗ, nam từ liêm, hn", có mã số #321021, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu