Chính chủ bán 02 căn shophouse liền kề – danko city thái nguyên
Xã Cao Ngạn, Thành phố Thái Nguyên, Thái Nguyên
10 tỷ 200 triệu
96 m2 (6x16)
1 pn
1 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN 02 CĂN SHOPHOUSE LIỀN KỀ – DANKO CITY THÁI NGUYÊN* Vị trí: Đường Quốc lộ 1B, Xã Cao Ngạn (nay là P. Linh Sơn), TP. Thái Nguyên* Diện tích: 96m²/căn – Mặt tiền 6m- Trung tâm dự án – đối diện sân khấu nhạc nước The Harmony, khu vực sầm uất nhất- Kết cấu: 5 tầng, xây thô hoàn thiện mặt ngoài- Đường trước nhà: 7m, vỉa hè rộng 4m- Vị trí vàng – đối diện sân khấu nhạc nước, trung tâm đông đúc- Phù hợp kinh doanh đa ngành: café, nhà hàng, spa, showroom, văn phòng…- Có thể vừa ở vừa kinh doanh hoặc đầu tư cho thuê sinh lời-> Tiềm năng tăng giá mạnh theo tiến độ phát triển dự án* Tiện ích nội khu đầy đủ: Nhà hàng, siêu thị, gym, bể bơi+ Trường mầm non, khu thể thao, khu vui chơi-> Kết nối thuận tiện đi Hà Nội, Bắc Ninh, Bắc Giang…* GIÁ BÁN : 10,2 tỷ/căn (có thương lượng)Pháp lý: Sổ đỏ riêng từng căn, sẵn sàng giao dịch
=> Liên hệ chính chủ: 0983 524 791
=> Liên hệ chính chủ: 0983 524 791
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà biệt thự, liền kề Thái Nguyên |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 16 m |
| Diện tích | 96 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán 02 căn shophouse liền kề – danko city thái nguyên", có mã số #309679, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu