TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ bán căn hộ chung cư đại thanh – view thoáng, full đồ, về ở ngay
Đường Đồng Nội 1, Thị trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
2 tỷ 790 triệu
56 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
16-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ ĐẠI THANH – VIEW THOÁNG, FULL ĐỒ, VỀ Ở NGAY
???? Vị trí: Chung cư Đại Thanh – Tòa CT10???? Diện tích: 56m²???? Tầng: 31 – cao thoáng, view đẹp???? Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC???? Nội thất: Full nội thất cơ bản còn mới, dọn vào ở ngay
???? Ưu điểm nổi bật:• Ban công hướng Đông Nam cực mát, đón gió tự nhiên• Cửa chính hướng Tây Bắc• Căn hộ thoáng, ánh sáng tốt• Phù hợp ở gia đình hoặc đầu tư cho thuê
???? Pháp lý: HĐMB
???? Giá bán: 2,79 tỷ (có thương lượng với khách thiện chí)
???? Vị trí: Chung cư Đại Thanh – Tòa CT10???? Diện tích: 56m²???? Tầng: 31 – cao thoáng, view đẹp???? Thiết kế: 2 phòng ngủ – 2 WC???? Nội thất: Full nội thất cơ bản còn mới, dọn vào ở ngay
???? Ưu điểm nổi bật:• Ban công hướng Đông Nam cực mát, đón gió tự nhiên• Cửa chính hướng Tây Bắc• Căn hộ thoáng, ánh sáng tốt• Phù hợp ở gia đình hoặc đầu tư cho thuê
???? Pháp lý: HĐMB
???? Giá bán: 2,79 tỷ (có thương lượng với khách thiện chí)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 56 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ bán căn hộ chung cư đại thanh – view thoáng, full đồ, về ở ngay", có mã số #307597, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu