Chính chủ bán nhà mặt tiền đường kdt mỹ phước 3, thị xã bến cát, bình dương
Đường NE8, Phường Mỹ Phước, Thị xã Bến Cát, Bình Dương
2 tỷ 700 triệu
150 m2 (5x30)
4 pn
4 wc
31-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ MẶT TIỀN ĐƯỜNG KHU ĐÔ THỊ MỸ PHƯỚC 3, THỊ XÃ BẾN CÁT, BÌNH DƯƠNG.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 150 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà mặt tiền đường kdt mỹ phước 3, thị xã bến cát, bình dương", có mã số #311044, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu