Chính chủ bán nhà mặt tiền trần thị vững – him lam phú đông 100m² 4 tầng 13.5 tỷ
Đường 1, Phường An Bình, Thị xã Dĩ An, Bình Dương
13 tỷ 500 triệu
100 m2 (5x20)
5 pn
6 wc
22-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ BÁN NHÀ MẶT TIỀN TRẦN THỊ VỮNG – HIM LAM PHÚ ĐÔNG 100M² 4 TẦNG 13.5 TỶ ???? 100m² (5×20)???? 4 tầng hoàn công???? Mặt tiền đường lớn???? An Bình, Dĩ An – kế Phạm Văn Đồng???? Sổ hồng riêng, sổ sẵn???? 13.5 tỷ (TL)???? Giá tốt trong khu???? LH: Lê Thắng – 0911 883 131
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Bình Dương |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 20 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 9 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ bán nhà mặt tiền trần thị vững – him lam phú đông 100m² 4 tầng 13.5 tỷ", có mã số #304501, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu