Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa oct5a kđt resco cổ nhuế - bắc từ liêm
Đường Phạm Văn Đồng, Phường Cổ Nhuế 1, Quận Bắc Từ Liêm, Hà Nội
5 tỷ 590 triệu
75 m2 (5x15)
2 pn
2 wc
8 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN CĂN HỘ CHUNG CƯ TÒA OCT5A KĐT RESCO CỔ NHUẾ - BẮC TỪ LIÊM, HÀ NỘI
- Căn hộ thuôc căn số 1002 - Tầng 10 - Toà OCT5A KĐT RESCO Cổ Nhuế.- Diện tích: 75m2 (diện tích thông thuỷ 69.83m2) - Thiết kế gồm: 02 phòng ngủ, 02 vệ sinh, phòng khách + bếp, 2 ban công.- Căn hộ đã được lắp đặt nội thất đầy đủ như: Điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ...- Tòa nhà nằm vị trí trung tâm, an ninh 24/24. Xung quanh đầy đủ các tiện ích như: Gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện...- Phù hợp cho khách mua về để ở hoặc cho thuê sinh lời.- Giá bán: 5.59 Tỷ (bao sang tên).- Liên hệ chính chủ: 0914873684 (miễn trung gian).
- Căn hộ thuôc căn số 1002 - Tầng 10 - Toà OCT5A KĐT RESCO Cổ Nhuế.- Diện tích: 75m2 (diện tích thông thuỷ 69.83m2) - Thiết kế gồm: 02 phòng ngủ, 02 vệ sinh, phòng khách + bếp, 2 ban công.- Căn hộ đã được lắp đặt nội thất đầy đủ như: Điều hòa, nóng lạnh, giường, tủ...- Tòa nhà nằm vị trí trung tâm, an ninh 24/24. Xung quanh đầy đủ các tiện ích như: Gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện...- Phù hợp cho khách mua về để ở hoặc cho thuê sinh lời.- Giá bán: 5.59 Tỷ (bao sang tên).- Liên hệ chính chủ: 0914873684 (miễn trung gian).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 10 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 15 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán căn hộ chung cư tòa oct5a kđt resco cổ nhuế - bắc từ liêm", có mã số #323412, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu