Chính chủ cần bán nhà có vị trí đẹp tại phường ba láng - quận cái răng - tp.cần thơ
Đường 2/3, Phường Ba Láng, Quận Cái Răng, Cần Thơ
3 tỷ
340 m2 (85x40)
3 pn
3 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN BÁN NHÀ CÓ VỊ TRÍ ĐẸP TẠI PHƯỜNG BA LÁNG - QUẬN CÁI RĂNG - TP.CẦN THƠ.Địa chỉ: 629B, Khu Vực 4, Phường Ba Láng, Quận Cái Răng, Cần Thơ.* Diện tích: 340m2.Ngang 8.5m, dài 40m.- Nhà gồm: 1 Phòng Khách ,3 phòng Ngủ, 3 Nhà vệ sinh, bếp, phòng khách, sân để xe.- Nhà xây dựng kiên cố, Rộng rãi, Thoáng mát,sạch sẽ.* Tiện ích:- Nhà Có vị trí đẹp, ô tô vào được.- Khu dân cư sầm uất, dân trí cao giao thông thuận tiện- Gần chợ, Trường Học, Bệnh viện...vv- Khu vực an ninh tốt, yên tĩnh.- Đầu tư sinh lời cao- Sổ Hồng Chính Chủ, Pháp Lý rõ ràng.
* GIÁ BÁN: 3 Tỷ .Có thương lượng cho khách mua thiện chí.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0336304707 ( Hồng Đào) đi xem nhà trực tiếp.
* GIÁ BÁN: 3 Tỷ .Có thương lượng cho khách mua thiện chí.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT : 0336304707 ( Hồng Đào) đi xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 85 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 40 m |
| Diện tích | 340 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần bán nhà có vị trí đẹp tại phường ba láng - quận cái răng - tp.cần thơ", có mã số #324219, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu