Hot hot – bán nhà mái thái đẹp mặt tiền lộ 20m tại 15 nguyễn văn qui, p. hưng phú, q.cái răng, tp. cần thơ
Phường Hưng Phú, Quận Cái Răng, Cần Thơ
5 tỷ 500 triệu
160 m2 (6x27)
2 pn
1 wc
2 ngày trước
Thông tin mô tả:
HOT HOT – BÁN NHÀ MÁI THÁI ĐẸP MẶT TIỀN LỘ 20M Tại 15 Nguyễn Văn Qui, P. Hưng Phú, Q.Cái Răng, TP. Cần Thơ
Địa chỉ mới: P.Cái Răng, TP. Cần Thơ
Diện tích: 160,8m2 (6m x 27,5m)
Giá bán: 5 tỷ 500 triệu
Pháp lý: 100,8m2 thổ cư hoàn công, còn lại đất lúa, có GPXD, giấy xác nhận 3 không
Kết cấu: Nhà mái thái đẹp, 2 phòng ngủ, sân trước rộng đang kinh doanh cafe, có giếng trời phía sau
Móng nhà đóng 700 cây cừ, khách có thể lên lầu nếu muốn
Vị trí: Mặt tiền lộ 20m, cách cao tốc Cần Thơ – Cà Mau khoảng 1km, gần trường học và khu du lịch Căn Nhà Màu Tím
Phù hợp: Vừa ở vừa kinh doanh quán cafe hoặc đầu tư lâu dài
Liên hệ SĐT: 0919811313 (Chính chủ)
Địa chỉ mới: P.Cái Răng, TP. Cần Thơ
Diện tích: 160,8m2 (6m x 27,5m)
Giá bán: 5 tỷ 500 triệu
Pháp lý: 100,8m2 thổ cư hoàn công, còn lại đất lúa, có GPXD, giấy xác nhận 3 không
Kết cấu: Nhà mái thái đẹp, 2 phòng ngủ, sân trước rộng đang kinh doanh cafe, có giếng trời phía sau
Móng nhà đóng 700 cây cừ, khách có thể lên lầu nếu muốn
Vị trí: Mặt tiền lộ 20m, cách cao tốc Cần Thơ – Cà Mau khoảng 1km, gần trường học và khu du lịch Căn Nhà Màu Tím
Phù hợp: Vừa ở vừa kinh doanh quán cafe hoặc đầu tư lâu dài
Liên hệ SĐT: 0919811313 (Chính chủ)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 27 m |
| Diện tích | 160 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Hot hot – bán nhà mái thái đẹp mặt tiền lộ 20m tại 15 nguyễn văn qui, p. hưng phú, q.cái răng, tp. cần thơ", có mã số #323657, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu