Chính chủ cần cho thuê nhà nguyên căn đường phạm cự lượng - p2 - q.tân bình
Đường Phạm Cự Lượng, Phường 02, Quận Tân Bình, TP HCM
18 triệu
200 m2 (4x23)
2 pn
2 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN ĐƯỜNG PHẠM CỰ LƯỢNG - P2 - Q.TÂN BÌNH - TP.HCM
- Diện tích (4m x 23m) Tổng diện tích sử dụng: 200m² - Có 1 lầu.- Nhà mặt tiền đường 12m rộng thoáng, xe tải vô tận nhà, khu đông dân cư, kinh doanh sầm uất, gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện.- Khu an ninh tốt - Dân trí cao - Giao thông thuận tiện đi lại.- Nhà mới sơn, sửa lại sạch đẹp, khu vực trung tâm.- Phù hợp thuê làm văn phòng công ty, spa, salon tóc, kinh doanh đa dạng mặt hàng mặt hàng sạch sẽ...- Giá thuê: 18 triệu/tháng.- Liên hệ chính chủ: 0908178912.
- Diện tích (4m x 23m) Tổng diện tích sử dụng: 200m² - Có 1 lầu.- Nhà mặt tiền đường 12m rộng thoáng, xe tải vô tận nhà, khu đông dân cư, kinh doanh sầm uất, gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện.- Khu an ninh tốt - Dân trí cao - Giao thông thuận tiện đi lại.- Nhà mới sơn, sửa lại sạch đẹp, khu vực trung tâm.- Phù hợp thuê làm văn phòng công ty, spa, salon tóc, kinh doanh đa dạng mặt hàng mặt hàng sạch sẽ...- Giá thuê: 18 triệu/tháng.- Liên hệ chính chủ: 0908178912.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 23 m |
| Diện tích | 200 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 12 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần cho thuê nhà nguyên căn đường phạm cự lượng - p2 - q.tân bình", có mã số #322401, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu