Chính chủ cần cho thuê nhà vị trí trung tâm thị trấn chúc sơn, p.chương mỹ, tp.hà nội
Thị trấn Chúc Sơn, Huyện Chương Mỹ, Hà Nội
20 triệu
250 m2 (105x23.8)
4 pn
4 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN CHO THUÊ NHÀ VỊ TRÍ TRUNG TÂM THỊ TRẤN CHÚC SƠN, P.CHƯƠNG MỸ, TP.HÀ NỘI.
- ????Mời khách thuê cả nhà hoặc thuê từng phòng, tuỳ vào mục đích sử dụng.- ???? Diện tích sàn sử dụng lên đến 650m2.???? Sẵn nhà mới xây 100% 3 tầng 1 tum - Thiết kế kiểu biệt thự sân vườn.- ???? Sát trung tâm chợ Chúc sơn sầm uất.- ???? 2 phút ra tới Bệnh viện Đa khoa Chương Mỹ.- ???? Sát trường Ngô Sỹ Liên, tiểu học Chúc sơn A.- ???? 500m ra tới trường THPT Chương Mỹ A.- ????Mặt tiền 11m, giáp tỉnh lộ 419.- Phù hợp mô hình giáo dục: trường mầm non, trung tâm tiếng anh, lớp bồi dưỡng học thêm,văn phòng doanh nghiệp lớn, vừa ở, vừa làm văn phòng vừa là kho chứa hàng.- ☎️????Liên hệ chính chủ: 0976398984 a/c ko inbox vui lòng alo e trực tiếp nhé a!
- ????Mời khách thuê cả nhà hoặc thuê từng phòng, tuỳ vào mục đích sử dụng.- ???? Diện tích sàn sử dụng lên đến 650m2.???? Sẵn nhà mới xây 100% 3 tầng 1 tum - Thiết kế kiểu biệt thự sân vườn.- ???? Sát trung tâm chợ Chúc sơn sầm uất.- ???? 2 phút ra tới Bệnh viện Đa khoa Chương Mỹ.- ???? Sát trường Ngô Sỹ Liên, tiểu học Chúc sơn A.- ???? 500m ra tới trường THPT Chương Mỹ A.- ????Mặt tiền 11m, giáp tỉnh lộ 419.- Phù hợp mô hình giáo dục: trường mầm non, trung tâm tiếng anh, lớp bồi dưỡng học thêm,văn phòng doanh nghiệp lớn, vừa ở, vừa làm văn phòng vừa là kho chứa hàng.- ☎️????Liên hệ chính chủ: 0976398984 a/c ko inbox vui lòng alo e trực tiếp nhé a!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 105 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 24 m |
| Diện tích | 250 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần cho thuê nhà vị trí trung tâm thị trấn chúc sơn, p.chương mỹ, tp.hà nội", có mã số #319487, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu