Cho thuê nhà mặt tiền 3/2 phường 4 đà lạt 45 triệu/tháng
Phường 4, Thành phố Đà Lạt, Lâm Đồng
45 triệu
100 m2 (10x10)
18 pn
6 wc
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN ĐƯỜNG 3/2- ĐÀ LẠT 45 triệu/tháng- Kết cấu nhà: 1 trệt, 4 lầu và 1 lửng+ mỗi tầng đều có 3 phòng ngủ và 1 WC+ Vị trí ngay trung tâm, gần trường học, bệnh viện, chợ, cách hồ xuân hương chỉ vài phút đi bộ+ Có mặt bằng rộng rãi thoáng mát, thích hợp kinh doanh nhiều ngành nghề - Cho thuê 1- 5 năm tuỳ theo yêu cầu của khách hàng. - Giá thuê: 45 triệu/ tháng, cọc 2 đóng 1 tháng- Chi tiết 0968071830
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Lâm Đồng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 6 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 100 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 18 |
| Nhà tắm | 6 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền 3/2 phường 4 đà lạt 45 triệu/tháng", có mã số #320558, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu