Cho thuê nhà mặt tiền hòa bình q.tân phú, 68m²,4tầng, 20triệu
Đường Hòa Bình, Phường Hiệp Tân, Quận Tân Phú, TP HCM
20 triệu
68 m2 (4x17)
5 pn
4 wc
22 giờ trước
Thông tin mô tả:
???????? Cho thuê nhà Mặt Tiền Hòa Bình q.Tân Phú, 68m²,4TẦNG
CẠNH CHUNG CƯ - GẦN NGÃ TƯ BỐN XÃ - KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT☀️✨???? Diện Tích : 68m², 4m x 17m, DTSD: 272m²???? Kết Cấu : 1 Trệt Kinh Doanh , 3 Lầu + ST➡️ Mô Tả Vị Trí : Khu vực ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - CẠNH NGÃ TƯ, GẦN CHUNG CƯ➡️ Thích Hợp Kinh Doanh VP CÔNG TY, SPA-THẨM MỸ, NAILS, SALON TÓC. NHA KHOA, ........... Kinh doanh đa ngành nghề???? Giá : 20 Triệu Thương Lượng☎☎ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ
CẠNH CHUNG CƯ - GẦN NGÃ TƯ BỐN XÃ - KHU DỊCH VỤ SẦM UẤT☀️✨???? Diện Tích : 68m², 4m x 17m, DTSD: 272m²???? Kết Cấu : 1 Trệt Kinh Doanh , 3 Lầu + ST➡️ Mô Tả Vị Trí : Khu vực ĐÔNG ĐÚC - SẦM UẤT - CẠNH NGÃ TƯ, GẦN CHUNG CƯ➡️ Thích Hợp Kinh Doanh VP CÔNG TY, SPA-THẨM MỸ, NAILS, SALON TÓC. NHA KHOA, ........... Kinh doanh đa ngành nghề???? Giá : 20 Triệu Thương Lượng☎☎ 0934015628 Hải HaSaGoLands - GỌI NGAY ĐỂ XEM NHÀ MIỄN PHÍ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 4 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 68 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 5 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 16 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà mặt tiền hòa bình q.tân phú, 68m²,4tầng, 20triệu", có mã số #320552, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu