Chính chủ 1 đời 0938676685 bán nhà 5 tầng xe hơi ngủ trong nhà đ.võ văn kiệt, quận 1- dt 140m2 ngang lớn 6m*29m- giá tốt chỉ 21t
Đường Võ Văn Kiệt, Phường Cầu Ông Lãnh, Quận 1, TP HCM
21 tỷ
140 m2 (4x29)
21 giờ trước
Thông tin mô tả:
* GIÁ TRỊ KHAI THÁC DÒNG TIỀN SIÊU LỢI NHUẬN - CHỦ 1 ĐỜI XƯA BÁN NHÀ 5 TẦNG MẶT TIỀN HXH NGỦ TRONG NHÀ ĐẠI LỘ VÕ VĂN KIỆT, P.CẦU ÔNG LÃNH, QUẬN 1 - 093.867.6685 GIANG GIANG
+ Diện tích: 130/140m2 - Ngang 3,8m nở hậu 6m * 29m.+ Kết cấu: 5 tầng.+ Đang sẵn 10 phòng đang cho sinh viên thuê CHDV ổn định.+ Nhà 2 mặt tiền trước & sau thoáng mát - Cách mặt tiền Đại lộ Võ Văn Kiệt chỉ 30m - Ngay góc Nguyễn Thái Học - Vị trí trung tâm vài phút đi bộ ra phố Nguyễn Huệ, Chợ Bến Thành, sát bên Bùi Viện.+ Phù hợp làm Trụ sở VP Cty - CHDV ...+ Sổ hồng nở hậu vuông đẹp - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 21T.* GIANG GIANG: 093.867.6685+ Nhận ký gửi nhà phố.
+ Diện tích: 130/140m2 - Ngang 3,8m nở hậu 6m * 29m.+ Kết cấu: 5 tầng.+ Đang sẵn 10 phòng đang cho sinh viên thuê CHDV ổn định.+ Nhà 2 mặt tiền trước & sau thoáng mát - Cách mặt tiền Đại lộ Võ Văn Kiệt chỉ 30m - Ngay góc Nguyễn Thái Học - Vị trí trung tâm vài phút đi bộ ra phố Nguyễn Huệ, Chợ Bến Thành, sát bên Bùi Viện.+ Phù hợp làm Trụ sở VP Cty - CHDV ...+ Sổ hồng nở hậu vuông đẹp - Công chứng ngay.+ Chủ chào: 21T.* GIANG GIANG: 093.867.6685+ Nhận ký gửi nhà phố.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 29 m |
| Diện tích | 140 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ 1 đời 0938676685 bán nhà 5 tầng xe hơi ngủ trong nhà đ.võ văn kiệt, quận 1- dt 140m2 ngang lớn 6m*29m- giá tốt chỉ 21t", có mã số #322542, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu