Chính chủ cần sang tiệm rửa xe ô tô tại đường hùng vương - thị trấn trảng bom - đồng nai.
Đường Hùng Vương, Thị trấn Trảng Bom, Huyện Trảng Bom, Đồng Nai
150 triệu
400 m2 (16x26)
1 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CẦN SANG TIỆM RỬA XE Ô TÔ TẠI ĐƯỜNG HÙNG VƯƠNG - THỊ TRẤN TRẢNG BOM - ĐỒNG NAI.
* Diện tích: 400m2.Ngang 16m, dài 26m. * Do bận công việc không có thời gian quản lý nên mình cần chuyển nhượng lại toàn bộ cửa hàng.- Tiệm đang kinh doanh ổn định, có nhiều khách quen- Mặt bằng đẹp,ngay mặt tiền đường.- Khu đông dân cư, thuận tiện đi lại.* Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề
* Giá chuyển nhượng: 150 triệu.
=> Liên hệ 0967594338 đi xem mặt bằng* Video: https://youtube.com/shorts/shuG2FDs4yg?si=y8SGraCsu_QpOkDw
* Diện tích: 400m2.Ngang 16m, dài 26m. * Do bận công việc không có thời gian quản lý nên mình cần chuyển nhượng lại toàn bộ cửa hàng.- Tiệm đang kinh doanh ổn định, có nhiều khách quen- Mặt bằng đẹp,ngay mặt tiền đường.- Khu đông dân cư, thuận tiện đi lại.* Phù hợp kinh doanh đa ngành nghề
* Giá chuyển nhượng: 150 triệu.
=> Liên hệ 0967594338 đi xem mặt bằng* Video: https://youtube.com/shorts/shuG2FDs4yg?si=y8SGraCsu_QpOkDw
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán cửa hàng, kiot, quán Đồng Nai |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 16 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 26 m |
| Diện tích | 400 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cần sang tiệm rửa xe ô tô tại đường hùng vương - thị trấn trảng bom - đồng nai.", có mã số #322993, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu