Chính chủ cho thuê nhà 20m2 giá tốt tại ngõ 36a trần điền, phường định công, quận hoàng mai, hà nội
Đường Trần Điền, Phường Định Công, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
15 triệu
22 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ 20M2 GIÁ TỐT TẠI NGÕ 36A TRẦN ĐIỀN, PHƯỜNG ĐỊNH CÔNG, QUẬN HOÀNG MAI, HÀ NỘI
- Địa chỉ: Số 44 ngõ 36A Trần Điền, phường Định Công, quận Hoàng Mai, Hà Nội.- Diện tích nhà 22 m², sân rộng 70 m². Không gian thoáng, ô tô đỗ cửa, vị trí nhìn ra hồ Đầm Sòi.- Phù hợp làm văn phòng, quán cafe hoặc kinh doanh nhỏ.- Nhà riêng, độc lập, thuận tiện sinh hoạt và làm việc.- Vị trí cách Bệnh viện Bưu Điện khoảng 150 m, giao thông thuận tiện.- Giá cho thuê: 15 triệu/tháng.
=>Liên hệ: Anh Đăng – 0913532566
- Địa chỉ: Số 44 ngõ 36A Trần Điền, phường Định Công, quận Hoàng Mai, Hà Nội.- Diện tích nhà 22 m², sân rộng 70 m². Không gian thoáng, ô tô đỗ cửa, vị trí nhìn ra hồ Đầm Sòi.- Phù hợp làm văn phòng, quán cafe hoặc kinh doanh nhỏ.- Nhà riêng, độc lập, thuận tiện sinh hoạt và làm việc.- Vị trí cách Bệnh viện Bưu Điện khoảng 150 m, giao thông thuận tiện.- Giá cho thuê: 15 triệu/tháng.
=>Liên hệ: Anh Đăng – 0913532566
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 22 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà 20m2 giá tốt tại ngõ 36a trần điền, phường định công, quận hoàng mai, hà nội", có mã số #308630, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu