Bán nhà giải phóng - vị trí đẹp - ô tô vào nhà - 73m2- mặt tiền 4m2- nhỉnh 14 tỷ
Đường Giải Phóng, Phường Hoàng Liệt, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
14 tỷ 900 triệu
73 m2 (4x18.2)
1 pn
1 wc
4 giờ trước
Thông tin mô tả:
???? BÁN NHÀ GIẢI PHÓNG - VỊ TRÍ ĐẸP - Ô TÔ VÀO NHÀ - NHỈNH 14 TỶ
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 18 m |
| Diện tích | 73 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà giải phóng - vị trí đẹp - ô tô vào nhà - 73m2- mặt tiền 4m2- nhỉnh 14 tỷ", có mã số #320711, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu