Chính chủ cho thuê nhà mặt ngõ 68 triều khúc, xã tân triều, huyện thanh trì, hà nội – kinh doanh tự do
Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
1 nghìn
30 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ MẶT NGÕ 68 TRIỀU KHÚC, XÃ TÂN TRIỀU, HUYỆN THANH TRÌ, HÀ NỘI – KINH DOANH TỰ DO
Nhà 30m² x 3 tầng, phù hợp thuê mở cửa hàng, quán ăn, đồ uống, kinh doanh online, salon, nail, tạp hóa…- Vị trí mặt ngõ 68 Triều Khúc – khu ăn uống sầm uất, đông sinh viên, gần nhiều trường đại học, lượng khách ổn định.- Chính chủ cho thuê – không qua trung gian- Không kén khách- Kinh doanh thoải mái (không phạm pháp)- Khu vực đông dân cư, buôn bán nhộn nhịp- Giá thuê: thương lượng trực tiếp chính chủ
=>Liên hệ chính chủ: 0904536336 – Chị Nguyệt
Nhà 30m² x 3 tầng, phù hợp thuê mở cửa hàng, quán ăn, đồ uống, kinh doanh online, salon, nail, tạp hóa…- Vị trí mặt ngõ 68 Triều Khúc – khu ăn uống sầm uất, đông sinh viên, gần nhiều trường đại học, lượng khách ổn định.- Chính chủ cho thuê – không qua trung gian- Không kén khách- Kinh doanh thoải mái (không phạm pháp)- Khu vực đông dân cư, buôn bán nhộn nhịp- Giá thuê: thương lượng trực tiếp chính chủ
=>Liên hệ chính chủ: 0904536336 – Chị Nguyệt
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà mặt ngõ 68 triều khúc, xã tân triều, huyện thanh trì, hà nội – kinh doanh tự do", có mã số #323788, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu