Cho thuê nhà riêng 4,5 tầng ngõ đào tấn, quận ba đình, hà nội chỉ 13tr
Đường Đào Tấn, Phường Ngọc Khánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
13 triệu
42 m2 (1x1)
3 pn
3 wc
7 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ RIÊNG 4,5 TẦNG NGÕ ĐÀO TẤN, QUẬN BA ĐÌNH, HÀ NỘI CHỈ 13TR/ THÁNG – NGÕ RỘNG, CÁCH ĐƯỜNG LỚN CHỈ 20M* Diện tích: 42m²* Kết cấu: 4,5 tầng gồm 3 phòng ngủ, 3 vệ sinh, 1 phòng bếp, 1 phòng khách, 1 phòng thờ, 1 kho, 1 sân để trồng cây và phơi.- Có điều hòa, nóng lanh, giường tủ, tủ bếp,…- Cầu thang gỗ lim chắc chắn- Các phòng đều lát sàn gỗ- Nhà nằm trong ngõ rộng, vị trí thuận tiện đi lại, cách mặt đường chỉ khoảng 20m- Phù hợp hộ gia đình khoảng 4–5 người có nhu cầu ở lâu dài hoặc văn phòng nhỏ ít nhân sự.** Giá thuê: 13 triệu/tháng- Hợp đồng từ 2 năm trở lên=> Liên hệ (Zalo): 0936176868
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 42 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà riêng 4,5 tầng ngõ đào tấn, quận ba đình, hà nội chỉ 13tr", có mã số #323781, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu