TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ cho thuê nhà mặt phố đội cấn – vị trí đẹp, mặt tiền rộng- 5 tầng -10 phòng
Phố Đội cấn, Phường Đội Cấn, Quận Ba Đình, Hà Nội
1 nghìn
70 m2 (7x10)
10 pn
5 wc
15-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ MẶT PHỐ ĐỘI CẤN – VỊ TRÍ ĐẸP, MẶT TIỀN RỘNG- 5 TẦNG -10 PHÒNG- Diện tích: gần 70m²- Thiết kế : 5 tầng, tổng 10 phòng- Vệ sinh khép kín, điều hoà các phòng đầy đủ- Có tum và sân phơi ngoài trời- Mặt tiền đẹp, gần 5m, vỉa hè rộng thuận tiện kinh doanh- Vị trí trung tâm quận Ba Đình, khu vực sầm uất gần Lăng Chủ tịch Hồ Chí Minh. Gần các khu thương mại, mua sắm lớn như Lotte Center Hanoi và hệ thống siêu thị WinMart. Khu dân cư đông đúc, thuận tiện kinh doanh, sinh sống và di chuyển tới trung tâm Hà Nội.- Nhà đã kinh doanh tiệm thuốc và phòng khám ổn định hơn 20 năm, vị trí quen thuộc, dễ nhận diện.Phù hợp thuê làm:+ Văn phòng công ty+ Spa / thẩm mỹ+ Phòng khám
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 7 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 70 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 10 |
| Nhà tắm | 5 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ cho thuê nhà mặt phố đội cấn – vị trí đẹp, mặt tiền rộng- 5 tầng -10 phòng", có mã số #307791, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu