(chính chủ) bán tòa khách sạn mặt phố cửa bắc đã xây 12 tầng 56 phòng, mặt tiền 6.8m, 218 tỉ
Phố Cửa Bắc, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
218 tỷ
210 m2 (68x30.8)
56 pn
56 wc
11 giờ trước
Thông tin mô tả:
Tôi cần bán gấp tòa khách sạn mặt phố Cửa Bắc, mặt tiền rộng gần 7m, đã xây cao 12 tầng, có tổng 56 phòng, hiện đang cho thuê 5.5 tỷ/năm
Diện tích: 210m2
Xây dựng: 12 tầng, 56 phòng
Giá: 218 tỉ có thương lượng
- Khách sạn nằm trên phố Cửa Bắc, vị trí vàng trung tâm Ba Đình, kết nối nhanh tới Hồ Tây, Hồ Trúc Bạch, phố cổ Hoàn Kiếm, Lăng Bác và
Diện tích: 210m2
Xây dựng: 12 tầng, 56 phòng
Giá: 218 tỉ có thương lượng
- Khách sạn nằm trên phố Cửa Bắc, vị trí vàng trung tâm Ba Đình, kết nối nhanh tới Hồ Tây, Hồ Trúc Bạch, phố cổ Hoàn Kiếm, Lăng Bác và
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 12 tầng |
| Chiều ngang | 68 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 31 m |
| Diện tích | 210 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 56 |
| Nhà tắm | 56 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(chính chủ) bán tòa khách sạn mặt phố cửa bắc đã xây 12 tầng 56 phòng, mặt tiền 6.8m, 218 tỉ", có mã số #324051, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu