Chính chủ cho thuê nhà mặt phố nguyễn du – vỉa hè 5m – lối đi riêng biệt
Đường Đại Mỗ, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
10.5 triệu
60 m2 (6x10)
1 pn
1 wc
26-03-2026
Thông tin mô tả:
( CHÍNH CHỦ ) CHO THUÊ NHÀ MẶT PHỐ NGUYỄN DU – VỈA HÈ 5M – LỐI ĐI RIÊNG BIỆT
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê cửa hàng, kiot Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Hợp đồng viết tay |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 10 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà mặt phố nguyễn du – vỉa hè 5m – lối đi riêng biệt", có mã số #309996, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu