Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn 3 tầng mặt phố số 11 nguyễn biểu - ba đình
Phố Nguyễn Biểu, Phường Quán Thánh, Quận Ba Đình, Hà Nội
60 triệu
75 m2 (57x13)
3 pn
3 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN 3 TẦNG MẶT PHỐ SỐ 11 NGUYỄN BIỂU - BA ĐÌNH - HÀ NỘI.
- Nhà diện tích 75m²/sàn - Nhà xây dựng kiên cố 3 tầng - Mặt tiền: 5.7m.- Tầng 1 + 2 thông phòng - Tầng 3 chia thành 2 phòng.- Nhà mặt phố đường rộng ôtô dừng đỗ. Khu phố đông dân cư, kinh doanh sầm uất, vị trí treo biển thu hút khách hàng.- Xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện...Giao thông đi lại thuận tiện.- Phù hợp kinh doanh đa dạng các mặt hàng như: nhà hàng, spa, văn phòng, công ty, showroom trưng bày sản phẩm, ngân hàng, trung tâm đào tạo...- Giá thuê: 60 triệu/tháng (có thương lượng).- Liên hệ chính chủ: Anh Vinh 0975530375.
- Nhà diện tích 75m²/sàn - Nhà xây dựng kiên cố 3 tầng - Mặt tiền: 5.7m.- Tầng 1 + 2 thông phòng - Tầng 3 chia thành 2 phòng.- Nhà mặt phố đường rộng ôtô dừng đỗ. Khu phố đông dân cư, kinh doanh sầm uất, vị trí treo biển thu hút khách hàng.- Xung quanh đầy đủ tiện ích sinh hoạt như gần trường học các cấp, chợ, siêu thị, bệnh viện...Giao thông đi lại thuận tiện.- Phù hợp kinh doanh đa dạng các mặt hàng như: nhà hàng, spa, văn phòng, công ty, showroom trưng bày sản phẩm, ngân hàng, trung tâm đào tạo...- Giá thuê: 60 triệu/tháng (có thương lượng).- Liên hệ chính chủ: Anh Vinh 0975530375.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 57 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 3 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 20 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn 3 tầng mặt phố số 11 nguyễn biểu - ba đình", có mã số #322824, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu