Nguồn hàng đẹp hoàng hoa thám đang cực hiếm – căn 5 tầng mặt tiền rộng khách xem là thích
Đường Hoàng Hoa Thám, Phường Cống Vị, Quận Ba Đình, Hà Nội
12 tỷ 600 triệu
36 m2 (58x5.5)
4 pn
4 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
NGUỒN HÀNG ĐẸP HOÀNG HOA THÁM ĐANG CỰC HIẾM – CĂN 5 TẦNG MẶT TIỀN RỘNG KHÁCH XEM LÀ THÍCH
Không khó để tìm nhà Ba Đình.
Nhưng rất khó để tìm:
Nhà đẹp ở luôn
Mặt tiền rộng
Gần ô tô
Không khó để tìm nhà Ba Đình.
Nhưng rất khó để tìm:
Nhà đẹp ở luôn
Mặt tiền rộng
Gần ô tô
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 58 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 36 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 4 |
| Độ rộng đường | 3 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Nguồn hàng đẹp hoàng hoa thám đang cực hiếm – căn 5 tầng mặt tiền rộng khách xem là thích", có mã số #322920, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu