TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn – quận 12, tphcm
Đường Quốc Lộ 1A, Phường An Phú Đông, Quận 12, TP HCM
4 triệu
55 m2 (42x13)
1 pn
1 wc
14-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ NGUYÊN CĂN – QUẬN 12, TPHCM * Địa chỉ: Đường Rạch Thầy Bảo, Phường An Phú Đông, Quận 12* Diện tích: 55m2 - ngang 4,2m x dài 13m- Có sân sau rộng 3m, thoáng mát- Điện nước chính theo giá nhà nước- Cách Quốc lộ 1A khoảng 150m, đi lại thuận tiện
* Giá thuê: 4 triệu/tháng+ Cọc: 1 tháng
=> Liên hệ: 0972 891 279
* Giá thuê: 4 triệu/tháng+ Cọc: 1 tháng
=> Liên hệ: 0972 891 279
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 42 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ cho thuê nhà nguyên căn – quận 12, tphcm", có mã số #307577, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu