[xn81 - vị thế chiến lược] mặt tiền dương thị giang quận 12 – 300m2 (10m x 30m)
Đường Dương Thị Giang, Phường Tân Hưng Thuận, Quận 12, TP HCM
1 tỷ
300 m2 (10x30)
99 pn
100 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
[XN81 - VỊ THẾ CHIẾN LƯỢC] MẶT TIỀN DƯƠNG THỊ GIANG QUẬN 12 – 300m2 (10m x 30m)
Thông số: Diện tích 300m2 (10m x 30m). Ngang 10m bề thế, khuôn đất vuông vức tuyệt đối. Vị trí \"vàng\" sát cạnh Ga Metro Tham Lương, tâm điểm kết nối huyết mạch giữa Quận 12 và Tân Bình. Địa thế lý tưởng để triển khai: Building văn phòng, khách sạn hạng sang hoặc hệ thống căn hộ dịch vụ cao cấp đón đầu hạ tầng Metro hiện đại.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch hoàn chỉnh, sạch quy hoạch hoàn toàn, sẵn sàng giao dịch và công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Liên hệ để nhận thông báo giá mới nhất – Làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
Thông số: Diện tích 300m2 (10m x 30m). Ngang 10m bề thế, khuôn đất vuông vức tuyệt đối. Vị trí \"vàng\" sát cạnh Ga Metro Tham Lương, tâm điểm kết nối huyết mạch giữa Quận 12 và Tân Bình. Địa thế lý tưởng để triển khai: Building văn phòng, khách sạn hạng sang hoặc hệ thống căn hộ dịch vụ cao cấp đón đầu hạ tầng Metro hiện đại.
Pháp lý: Sổ hồng riêng chính chủ, pháp lý minh bạch hoàn chỉnh, sạch quy hoạch hoàn toàn, sẵn sàng giao dịch và công chứng sang tên ngay trong ngày.
Giá bán: Liên hệ để nhận thông báo giá mới nhất – Làm việc trực tiếp chính chủ.
Quý khách cần xem sổ và bất động sản thực tế vui lòng liên hệ:
Hotline: 0396607729 (Zalo - ĐT)
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 30 m |
| Diện tích | 300 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 99 |
| Nhà tắm | 100 |
| Độ rộng đường | 30 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "[xn81 - vị thế chiến lược] mặt tiền dương thị giang quận 12 – 300m2 (10m x 30m)", có mã số #321593, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu