Chính chủ cho thuê nhà rộng 75m² – vị trí đẹp tại phường thượng thanh, quận long biên, hà nội
Đường Đức Giang, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội
13 triệu
75 m2 (43x1)
1 pn
1 wc
17-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ RỘNG 75M² – VỊ TRÍ ĐẸP TẠI PHƯỜNG THƯỢNG THANH, QUẬN LONG BIÊN, HÀ NỘI
- Phù hợp cho hộ gia đình vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng.- Địa chỉ: 171 Đức Giang, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội- Diện tích: 75m²- Mặt tiền: 4,3m- Vỉa hè rộng, đỗ ô tô thoải mái- Nhà có 2 mặt đường, khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất- Trước nhà có trạm sạc xe điện, thuận lợi mở quán ăn, cà phê phục vụ khách dừng chân
- Điện sử dụng là điện 3 pha sinh hoạt, chi phí còn rẻ hơn giá điện thông thường.- Với mặt bằng rộng, vị trí đẹp, đường thoáng, vỉa hè rộng- Giá thuê chỉ 13 triệu/tháng.
=> Liên hệ chính chủ: Ms Hồng 0984329216
- Phù hợp cho hộ gia đình vừa ở vừa kinh doanh hoặc làm văn phòng.- Địa chỉ: 171 Đức Giang, Phường Thượng Thanh, Quận Long Biên, Hà Nội- Diện tích: 75m²- Mặt tiền: 4,3m- Vỉa hè rộng, đỗ ô tô thoải mái- Nhà có 2 mặt đường, khu dân cư đông đúc, kinh doanh sầm uất- Trước nhà có trạm sạc xe điện, thuận lợi mở quán ăn, cà phê phục vụ khách dừng chân
- Điện sử dụng là điện 3 pha sinh hoạt, chi phí còn rẻ hơn giá điện thông thường.- Với mặt bằng rộng, vị trí đẹp, đường thoáng, vỉa hè rộng- Giá thuê chỉ 13 triệu/tháng.
=> Liên hệ chính chủ: Ms Hồng 0984329216
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 43 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 75 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà rộng 75m² – vị trí đẹp tại phường thượng thanh, quận long biên, hà nội", có mã số #308263, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu