Chính chủ cho thuê nhà trệt mới sửa – trung tâm quận ninh kiều - tp. cần thơ – giá chỉ 5 triệu/tháng
Đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
5 triệu
90 m2 (6x14)
1 pn
1 wc
9 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ NHÀ TRỆT MỚI SỬA – TRUNG TÂM QUẬN NINH KIỀU - TP. CẦN THƠ – GIÁ CHỈ 5 TRIỆU/THÁNG
* Địa chỉ: Hẻm 102 đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều - Tp Cần Thơ ( P. Tân An, TP. Cần Thơ mới) (Hẻm rộng 3m, khu vực an ninh, thoáng mát)
* Nhà cấp 4 mới sửa đẹp, sạch sẽ, dọn vào ở ngay* Phù hợp để:- Gia đình ở lâu dài- Kinh doanh online- Làm văn phòng nhỏ
* Diện tích sử dụng: 90m² (ngang 6m x dài 14m)
- Kết cấu gồm:
* Sân trước rộng rãi, Sân bên hông thoáng mát,1 phòng khách, 2 phòng ngủ,1 bếp,1 toilet
* Giá thuê: 5 triệu/tháng- Hợp đồng: đặt cọc 1 tháng, thanh toán đầu tháng
=> Liên hệ chính chủ: 0949 115 128
* Địa chỉ: Hẻm 102 đường Trần Hoàng Na, Phường Hưng Lợi, Quận Ninh Kiều - Tp Cần Thơ ( P. Tân An, TP. Cần Thơ mới) (Hẻm rộng 3m, khu vực an ninh, thoáng mát)
* Nhà cấp 4 mới sửa đẹp, sạch sẽ, dọn vào ở ngay* Phù hợp để:- Gia đình ở lâu dài- Kinh doanh online- Làm văn phòng nhỏ
* Diện tích sử dụng: 90m² (ngang 6m x dài 14m)
- Kết cấu gồm:
* Sân trước rộng rãi, Sân bên hông thoáng mát,1 phòng khách, 2 phòng ngủ,1 bếp,1 toilet
* Giá thuê: 5 triệu/tháng- Hợp đồng: đặt cọc 1 tháng, thanh toán đầu tháng
=> Liên hệ chính chủ: 0949 115 128
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 6 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 14 m |
| Diện tích | 90 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê nhà trệt mới sửa – trung tâm quận ninh kiều - tp. cần thơ – giá chỉ 5 triệu/tháng", có mã số #323349, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu