Cho thuê nhà kdc an khánh – full nội thất tại phường an khánh - q.ninh kiều - cần thơ.
Đường số 46, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ
11 triệu
60 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ NHÀ KDC AN KHÁNH – FULL NỘI THẤT TẠI PHƯỜNG AN KHÁNH - Q.NINH KIỀU - CẦN THƠ.
* Địa chỉ: Số 46, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ* Diện tích sử dụng: 60m² (40m² đất + gác lửng 24m²)
- Kết cấu: nhà trệt + gác lửng gồm phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, toilet* Hướng Chánh Đông- Nội thất đầy đủ:* 2 máy lạnh* Tủ lạnh* Máy nước nóng* Dọn vào ở ngay- Vị trí thuận tiện:* Đối diện công viên* Cách Chợ An Khánh 100m* Cách Bệnh viện & Trường Đại học Y Dược Cần Thơ 750m* Cách Trường Tiểu học Kim Đồng 130m* Cách THCS & THPT An Khánh 500m* Cách Thiên Quân Marina Plaza 500m
* Giá thuê: 11 triệu/tháng( Có thương lượng cho khách thuê thiện chí)
=> Liên hệ sdt: 0939 319 696 để đi xem nhà trực tiếp.
* Địa chỉ: Số 46, Phường An Khánh, Quận Ninh Kiều, Cần Thơ* Diện tích sử dụng: 60m² (40m² đất + gác lửng 24m²)
- Kết cấu: nhà trệt + gác lửng gồm phòng khách, 2 phòng ngủ, bếp, toilet* Hướng Chánh Đông- Nội thất đầy đủ:* 2 máy lạnh* Tủ lạnh* Máy nước nóng* Dọn vào ở ngay- Vị trí thuận tiện:* Đối diện công viên* Cách Chợ An Khánh 100m* Cách Bệnh viện & Trường Đại học Y Dược Cần Thơ 750m* Cách Trường Tiểu học Kim Đồng 130m* Cách THCS & THPT An Khánh 500m* Cách Thiên Quân Marina Plaza 500m
* Giá thuê: 11 triệu/tháng( Có thương lượng cho khách thuê thiện chí)
=> Liên hệ sdt: 0939 319 696 để đi xem nhà trực tiếp.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà mặt phố Cần Thơ |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 60 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê nhà kdc an khánh – full nội thất tại phường an khánh - q.ninh kiều - cần thơ.", có mã số #320744, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu