Chính chủ cho thuê phòng tại ngõ 159 triều khúc, thanh xuân, hà nội
Đường Triều Khúc, Xã Tân Triều, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
4 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG TẠI NGÕ 159 TRIỀU KHÚC, THANH XUÂN, HÀ NỘI*Diện tích phòng : 20m2*Giá chỉ: 4 triệu/phòng ( đóng 1 cọc 1)- Có gác xép rộng , Ở thoải mái 3–4 người*Chi phí: Điện: 3.500đ/số , Nước: 25.000đ/số , Mạng: 100.000đ/tháng-Ngoài ra KHÔNG phát sinh thêm bất kỳ phí dịch vụ nào khác-An toàn PCCC đầy đủ:Lối thoát hiểm ,Bình chữa cháy ,Thang dây ,Mặt nạ chống độc ,Kính bảo hộ...*Miễn phí:-Máy giặt chung-Vệ sinh điều hòa, quạt trần-Vệ sinh khu vực chung (2 lần/tuần có người dọn)-Chỗ để xe-Điện dịch vụ (điện hành lang, thang máy...)*Full đồ: Giường,Điều hòa ,Bình nóng lạnh ,Tủ quần áo...*Tiện ích: Riêng chủ, giờ giấc tự do ,Khóa từ vân tay an ninh , Camera 24/24-Có ban công tầng thượng phơi đồ ,Phòng sạch sẽ, thoáng mát*Xung quanh đầy đủ tiện ích: Ngõ ẩm thực, Chợ ,Vinmart... Liên hệ/Zalo: 0333 610 688
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê phòng tại ngõ 159 triều khúc, thanh xuân, hà nội", có mã số #320478, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu