Mình cần pass nhanh phòng trong nhà 5 tầng – ngõ 296 minh khai, phường mai động, quận hoàng mai, hà nội
Phố Minh Khai, Phường Mai Động, Quận Hoàng Mai, Hà Nội
4 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 ngày trước
Thông tin mô tả:
MÌNH CẦN PASS NHANH PHÒNG TRONG NHÀ 5 TẦNG – NGÕ 296 MINH KHAI, PHƯỜNG MAI ĐỘNG, QUẬN HOÀNG MAI, HÀ NỘI
-Nhà mới hoàn thiện đầu năm nay, sạch sẽ, hiện đại, vị trí thuận tiện.- Ưu tiên nữ hoặc 1 nam- Diện tích: 20m2- Gần các trường:+ Bách Khoa+ Kinh tế Quốc dân+ Xây dựng+ Kinh doanh Công nghệ+ Kinh tế Kỹ thuật+ Times City+ Gần chợ, thuận tiện sinh hoạt- Phòng đầy đủ nội thất:+ Giường+ Tủ+ Điều hoà+ Nóng lạnh- Giá thuê: 4 triệu/tháng
=>Liên hệ: 0366781398
-Nhà mới hoàn thiện đầu năm nay, sạch sẽ, hiện đại, vị trí thuận tiện.- Ưu tiên nữ hoặc 1 nam- Diện tích: 20m2- Gần các trường:+ Bách Khoa+ Kinh tế Quốc dân+ Xây dựng+ Kinh doanh Công nghệ+ Kinh tế Kỹ thuật+ Times City+ Gần chợ, thuận tiện sinh hoạt- Phòng đầy đủ nội thất:+ Giường+ Tủ+ Điều hoà+ Nóng lạnh- Giá thuê: 4 triệu/tháng
=>Liên hệ: 0366781398
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Mình cần pass nhanh phòng trong nhà 5 tầng – ngõ 296 minh khai, phường mai động, quận hoàng mai, hà nội", có mã số #320485, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu