Tứ hiệp – văn điển – 45m² – ô tô tránh – giá trị tăng mạnh
Đường Tứ Hiệp, Thị trấn Văn Điển, Huyện Thanh Trì, Hà Nội
10 tỷ
45 m2 (38x12)
1 pn
1 wc
09-05-2026
Thông tin mô tả:
???? TỨ HIỆP – VĂN ĐIỂN – 45M² – Ô TÔ TRÁNH – GIÁ TRỊ TĂNG MẠNH ???????? Giá: 10 tỷ (bán đất tặng nhà)✔️ MT 3.8m – ô tô tránh✔️ Trung tâm thị trấn Văn Điển✔️ Sau quy hoạch vài bước ra mặt phố QL1A???? Điểm nổi bật:Cạnh chợ Văn Điển, BV Đa khoa Thanh TrìTiện ích đầy đủ, khu vực phát triển mạnh phía Nam Hà NộiNhà sẵn 1 tầng, móng chắc lên 5 tầng thoải máiGiao thông cực tiện: kết nối Ngọc Hồi – Giải Phóng – Vành đai 3 nhanh chóng???? Phù hợp ở, kinh doanh hoặc đầu tư đón quy hoạch???? Sổ đỏ chính chủ – sẵn sàng giao dịch⚡ Vị trí đẹp – tiềm năng tăng giá cao – cực hiếm???? Mr Hùng: 0869.181.413 – Gọi ngay xem đất!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 12 m |
| Diện tích | 45 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Tứ hiệp – văn điển – 45m² – ô tô tránh – giá trị tăng mạnh", có mã số #320146, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu