Chính chủ cho thuê phòng trọ giá tốt – hải an, hải phòng
Phường Thành Tô, Quận Hải An, Hải Phòng
2.4 triệu
14 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ PHÒNG TRỌ GIÁ TỐT – HẢI AN, HẢI PHÒNG
* Địa chỉ: 101 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng* Vị trí mặt đường thuận tiện, gần chợ, gần điểm đón xe đi các khu công nghiệp.
=> Giá phòng: 2,4 triệu/tháng- Điện: 4k/số- Nước: 30k/người
** Miễn phí:- Wifi- Rác sinh hoạt
- Phòng sạch sẽ, thuận tiện đi lại, phù hợp người đi làm và công nhân khu công nghiệp.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT: 0936245424 ( Call / Zalo ).
* Địa chỉ: 101 Ngô Gia Tự, Hải An, Hải Phòng* Vị trí mặt đường thuận tiện, gần chợ, gần điểm đón xe đi các khu công nghiệp.
=> Giá phòng: 2,4 triệu/tháng- Điện: 4k/số- Nước: 30k/người
** Miễn phí:- Wifi- Rác sinh hoạt
- Phòng sạch sẽ, thuận tiện đi lại, phù hợp người đi làm và công nhân khu công nghiệp.=> LIÊN HỆ TRỰC TIẾP SĐT: 0936245424 ( Call / Zalo ).
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hải Phòng |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 14 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ cho thuê phòng trọ giá tốt – hải an, hải phòng", có mã số #319524, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu