TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Chính chủ cho thuê phòng trọ nguyễn chí thanh - láng hạ - đống đa
Phố An Trạch, Phường Cát Linh, Quận Đống Đa, Hà Nội
2.3 triệu
12 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Chính chủ cho thuê phòng trọ Nguyễn Chí Thanh - Láng Hạ - Đống Đa- Địa chỉ: Số 26, ngõ 97 Nguyễn Chí Thanh- Diện tích: 12m²- Tiện nghi: Có điều hòa, vệ sinh chung sạch sẽ- Ưu tiên: Nữ (sinh viên hoặc người đi làm)- Giá: 2,3 triệu/thángLiên hệ chính chủ: 0912816996
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 12 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Chính chủ cho thuê phòng trọ nguyễn chí thanh - láng hạ - đống đa", có mã số #307030, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu