Chính chủ - giảm 550tr - bán nhà - vũ tùng - ngang 10m - 4pn lớn - 2 tầng đúc thật - bình thạnh - tặng full nội thất - 6.9 tỷ tl
Đường Xô Viết Nghệ Tĩnh, Phường 21, Quận Bình Thạnh, TP HCM
6 tỷ 950 triệu
50 m2 (10x5)
4 pn
3 wc
07-05-2026
Thông tin mô tả:
???? G,IẢM GẤP 550TR – CHỈ 6.95 Tỉ ????
???? NGANG K,HỦNG 10M • SÁT MT • NGAY CHỢ BÀ CHIỂU • 4PN 5WC
???? P1 Bình Thạnh – sau lưng MT Ngô Nhân Tịnh & Vũ Tùng???? 10m x 4.6m • CN 43m² • DT sàn 130m²
???? Trệt 2 lầu • 4PN khép kín • Full nội thất đẹp???????????? Sân trước rộng gần 25m² – để hơn 10 xe máy cực h,iếm
???? Hẻm thoáng • khu yên tĩnh • tiện ích bủa vây☘️ Sát Chợ Bà Chiểu – qua Q1 cực nhanh
???? S,ổ hồng riêng – nhà chính c,hủ
☎️ Trúc: 0908 522 840..
???? NGANG K,HỦNG 10M • SÁT MT • NGAY CHỢ BÀ CHIỂU • 4PN 5WC
???? P1 Bình Thạnh – sau lưng MT Ngô Nhân Tịnh & Vũ Tùng???? 10m x 4.6m • CN 43m² • DT sàn 130m²
???? Trệt 2 lầu • 4PN khép kín • Full nội thất đẹp???????????? Sân trước rộng gần 25m² – để hơn 10 xe máy cực h,iếm
???? Hẻm thoáng • khu yên tĩnh • tiện ích bủa vây☘️ Sát Chợ Bà Chiểu – qua Q1 cực nhanh
???? S,ổ hồng riêng – nhà chính c,hủ
☎️ Trúc: 0908 522 840..
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Hồng |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 10 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Nhà tắm | 3 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ - giảm 550tr - bán nhà - vũ tùng - ngang 10m - 4pn lớn - 2 tầng đúc thật - bình thạnh - tặng full nội thất - 6.9 tỷ tl", có mã số #319115, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu