Chính chủ phòng trọ quận 5 – tphcm gần đh y dược, chợ xã tây
Đường Nguyễn Trãi, Phường 11, Quận 5, TP HCM
1.7 triệu
16 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
19 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ PHÒNG TRỌ QUẬN 5 – TPHCM GẦN ĐH Y DƯỢC, CHỢ XÃ TÂY
=> Giá thuê: 1,7 triệu/tháng- Diện tích: 16m²- Chính chủ cho thuê phòng trọ tại Nguyễn Trãi, Quận 5, gần Châu Văn Liêm.- Phòng sạch sẽ, thoáng mát, yên tĩnh.- An ninh tốt ,giao thông thuận tiện- Giờ giấc tự do, không chung chủ.- Bếp và toilet bên ngoài.* Địa chỉ: 766 Nguyễn Trãi (lầu 1, phía sau), phường Chợ Lớn (phường 11, quận 5 cũ), TP.HCM.- Gần chợ Xã Tây, Đại học Y Dược.
=> LIÊN HỆ XEM PHÒNG : 0786286255
=> Giá thuê: 1,7 triệu/tháng- Diện tích: 16m²- Chính chủ cho thuê phòng trọ tại Nguyễn Trãi, Quận 5, gần Châu Văn Liêm.- Phòng sạch sẽ, thoáng mát, yên tĩnh.- An ninh tốt ,giao thông thuận tiện- Giờ giấc tự do, không chung chủ.- Bếp và toilet bên ngoài.* Địa chỉ: 766 Nguyễn Trãi (lầu 1, phía sau), phường Chợ Lớn (phường 11, quận 5 cũ), TP.HCM.- Gần chợ Xã Tây, Đại học Y Dược.
=> LIÊN HỆ XEM PHÒNG : 0786286255
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 16 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính chủ phòng trọ quận 5 – tphcm gần đh y dược, chợ xã tây", có mã số #321343, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu