Góc pass phòng siêu xịn – duplex full nội thất - bình thạnh - tp hồ chí minh
Đường Bạch Đằng, Phường 24, Quận Bình Thạnh, TP HCM
5.2 triệu
1 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
16 giờ trước
Thông tin mô tả:
GÓC PASS PHÒNG SIÊU XỊN – DUPLEX FULL NỘI THẤT - BÌNH THẠNH - TP HỒ CHÍ MINH
Vì chuyển công tác nên mình cần pass lại phòng duplex cực đẹp, full nội thất, chỉ cần xách vali vào ở ngay (Hình ảnh bên dưới là ảnh thực tế 100%)
- Địa chỉ : Đường Bạch Đằng , Phường 24 , Quận Bình Thạnh, TP.HCM- Chỉ cách ngã tư Hàng Xanh khoảng 200m- Thuận tiện di chuyển Quận 1, 2, 3, Phú Nhuận, Thủ Đức,...
* Giá chỉ : 5.2 triệu/tháng
+ Tiện ích:- Full nội thất : Tủ quần áo kèm kệ như ảnh biện tại , Ghế sofa , Bàn như phòng mới , Tủ bếp , Máy lạnh , Máy tắm nước nóng , Tủ lạnh - Có cửa sổ lớn trong phòng - Có thang máy- Không giờ giới nghiêm- Khu vực an ninh, yên tĩnh- Phù hợp sinh viên, nhân viên văn phòng
Phòng đẹp thật nên ai cần ib sớm giúp mình nha
=> Inbox FB hoặc Zalo: 090 859 0123
Vì chuyển công tác nên mình cần pass lại phòng duplex cực đẹp, full nội thất, chỉ cần xách vali vào ở ngay (Hình ảnh bên dưới là ảnh thực tế 100%)
- Địa chỉ : Đường Bạch Đằng , Phường 24 , Quận Bình Thạnh, TP.HCM- Chỉ cách ngã tư Hàng Xanh khoảng 200m- Thuận tiện di chuyển Quận 1, 2, 3, Phú Nhuận, Thủ Đức,...
* Giá chỉ : 5.2 triệu/tháng
+ Tiện ích:- Full nội thất : Tủ quần áo kèm kệ như ảnh biện tại , Ghế sofa , Bàn như phòng mới , Tủ bếp , Máy lạnh , Máy tắm nước nóng , Tủ lạnh - Có cửa sổ lớn trong phòng - Có thang máy- Không giờ giới nghiêm- Khu vực an ninh, yên tĩnh- Phù hợp sinh viên, nhân viên văn phòng
Phòng đẹp thật nên ai cần ib sớm giúp mình nha
=> Inbox FB hoặc Zalo: 090 859 0123
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê phòng trọ, nhà trọ TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 1 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Góc pass phòng siêu xịn – duplex full nội thất - bình thạnh - tp hồ chí minh", có mã số #321803, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu