Chính thức nhận giữ chỗ căn hộ sân vườn ecopalace
Phường Tân Thành, Thành phố Buôn Ma Thuột, Đắk Lắk
4 tỷ
104 m2 (8x13)
2 pn
2 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
Căn hộ sân vườn độc bản duy nhất tại biểu tượng 35 tầng BMT- Diện tích: 104m2- Gồm: 2 phòng ngủ + 2wc, không gian riêng biết- Nội thất cơ bản đầy đủ từ bếp, wc,...Sở hữu ban công siêu rộng, có thể thiết kế sân vườn, khu vui chơi, góc thư giãn dành riêng cho gia chủNgắm anh hoàng hôn lãng mạn vào mỗi cuối ngày, không gian thư giãn riêng tư, hiếm có tại thành phố
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán căn hộ chung cư Đắk Lắk |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 5 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 13 m |
| Diện tích | 104 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 2 |
| Độ rộng đường | 15 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Chính thức nhận giữ chỗ căn hộ sân vườn ecopalace", có mã số #309407, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu