Cho thuê căn ccmn 30m² - khương đình 01ngủ - 01vs - khách, bếp - 5.5tr
Đường Khương Đình, Phường Khương Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5.5 triệu
30 m2 (3x10)
1 pn
1 wc
21-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê căn ccmn 30m² - Khương Đình - Thanh Xuân - 01ngủ - 01vs - khách, bếp - 5.5tr
- Phù hợp: gia đình nhỏ, nhóm ngoan.
- Thanh toán: Đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Nội thất: cơ bản.
- Dịch vụ: giá dân
- Vị trí: 16 Thượng Đình.
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ Thanh Tú 0377526803 để được xem nhà & tư vấn miễn phí
- Phù hợp: gia đình nhỏ, nhóm ngoan.
- Thanh toán: Đóng 3 cọc 1
- Hợp đồng: tối thiểu 1 năm.
- Nội thất: cơ bản.
- Dịch vụ: giá dân
- Vị trí: 16 Thượng Đình.
- Nhận nhà: nhận ngay
Liên hệ Thanh Tú 0377526803 để được xem nhà & tư vấn miễn phí
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 2 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 10 m |
| Diện tích | 30 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 7 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn ccmn 30m² - khương đình 01ngủ - 01vs - khách, bếp - 5.5tr", có mã số #309112, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu