Cho thuê căn hộ 2pn – chung cư miếu nổi, bình thạnh, tphcm chỉ 9tr500k/ tháng
Đường Vũ Huy Tấn, Phường 13, Quận Bình Thạnh, TP HCM
9.5 triệu
57 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
23-03-2026
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ 2PN – CHUNG CƯ MIẾU NỔI, BÌNH THẠNH, TPHCM CHỈ 9TR500K/ THÁNG* Địa chỉ: Chung cư Miếu Nổi, Đường Vũ Huy Tấn, Phường Gia Định (Phường 3 cũ), TP.HCM* Diện tích: 57 m²- Thiết kế : 2 phòng ngủ, 1 phòng tắm, vệ sinh- Trang bị 2 máy lạnh- Nội thất cơ bản, dọn vào ở ngay- Khu dân cư an ninh, yên tĩnh* GIÁ THUÊ: 9,5tr/ tháng=> LIÊN HỆ CHÍNH CHỦ : 0919254134
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư TP HCM |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 57 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 6 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ 2pn – chung cư miếu nổi, bình thạnh, tphcm chỉ 9tr500k/ tháng", có mã số #309451, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu