Cho thuê căn hộ 55m2 đầu ngõ 41 đường trường chinh, thanh xuân
Đường Trường Chinh, Phường Khương Trung, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
8 triệu
55 m2 (5x11)
2 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
CHÍNH CHỦ CHO THUÊ CĂN HỘ 55M2 ĐẦU NGÕ 41 ĐƯỜNG TRƯỜNG CHINH, THANH XUÂN, HÀ NỘI.
- Căn hộ diện tích 55m2 thiết kế gồm 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 vệ sinh.
- Căn hộ diện tích 55m2 thiết kế gồm 1 phòng ngủ, 1 phòng khách, 1 bếp, 1 vệ sinh.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 5 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 11 m |
| Diện tích | 55 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 8 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ 55m2 đầu ngõ 41 đường trường chinh, thanh xuân", có mã số #308608, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu