Cho thuê căn hộ ccmn mới full đồ tại xuân phương, nam từ liêm, hà nội
Đường Xuân Phương, Phường Xuân Phương, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
2.95 triệu
20 m2 (1x1)
1 pn
1 wc
1 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ CCMN MỚI FULL ĐỒ TẠI XUÂN PHƯƠNG, NAM TỪ LIÊM, HÀ NỘI* Diện tích: 20m2* Địa chỉ: Số 16 ngách 47 ngõ 80 Xuân Phương, Nam Từ Liêm* Thiết kế hiện đại, sạch đẹp:- Full nội thất: Điều hòa, nóng lạnh, tủ lạnh, tủ quần áo, bếp từ- Có gác xép rộng rãi- Thang máy tiện lợi- Ban công thoáng mát- Ô tô đỗ cách nhà chỉ 30m* Giá thuê:+ Trục 1 - 2: 2.950.000đ/tháng• Ban công• Máy giặt chung+ Trục 3 - 4: 3.050.000đ/tháng• Ban công• Máy giặt riêng+ Điện: 4.000đ/số+ Nước: 35.000đ/khối+ Dịch vụ: 150.000đ/người(bao gồm thang máy, vệ sinh, đổ rác hàng ngày)Internet: 100.000đ/phòng- Hợp đồng 12 tháng- Không giới hạn người ở và xe ( KHÔNG NHẬN XE ĐIỆN )- Nhận Pet=> LIÊN HỆ : 0377884441
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 20 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ ccmn mới full đồ tại xuân phương, nam từ liêm, hà nội", có mã số #323058, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu