Bán nhà dại mỗ hàng xóm luoscity đại mỗ 2 mạt ngõ ô tô
Đường 70, Phường Đại Mỗ, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
15 tỷ 600 triệu
78 m2 (38x21)
4 pn
20 giờ trước
Thông tin mô tả:
Đại Mỗ DT78 m Xây 3 Tầng MT 3.8m Giá 15.6 tỷ Nam Từ Liêm Hà Nội ???? SIÊU PHẨM ĐẤT VÀNG ĐẠI MỖ – 2 MẶT NGÕ Ô TÔ – SÁT LOUIS CITY – XÂY CHUNG CƯ MINI QUÁ ĐỈNH ???? ✨ Điểm sáng hiếm có: • Nhà 3 tầng chắc chắn, vị trí vuông đẹp. • Hai mặt ngõ ô tô tiếp cận cực thuận tiện, đi lại thông thoáng ngày đêm. • Khu dân cư đông đúc, văn minh, hạ tầng đồng bộ. • Cách Louis City Đại Mỗ chỉ vài bước chân – hưởng trọn tiện ích khu đô thị cao cấp. • Tiềm năng tăng giá cực mạnh khi khu vực Đại Mỗ – Nam Từ Liêm đang phát triển bùng nổ về hạ tầng và đô thị. ???? Đặc biệt: Lô đất cực kỳ phù hợp xây CHUNG CƯ MINI, apartment cho thuê, dòng tiền ổn định quanh năm. Khu vực tập trung đông sinh viên, nhân viên văn phòng, chuyên gia làm việc tại Mỹ Đình – Đại lộ Thăng Long – Nam Từ Liêm nên nhu cầu thuê luôn ở mức cao. ???? Giao thông kết nối hoàn hảo: • Ra đường 70 cực gần. • Thuận tiện kết nối Đại lộ Thăng Long, Lê Quang Đạo kéo dài, Mỹ Đình, Hà Đông. • Di chuyển nhanh tới trung tâm và các khu đô thị lớn phía Tây. - Thiết kế 3 tầng : -Tầng 1 : sân để xe + khách + phòng bếp ( 2 mặt ngõ ô tô đều có sân để xe ) -Tầng 2,3 : mỗi tầng 2 ngủ cộng vs - Sổ đỏ chính chủ . ????liên hệ : 0989.651.106
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà mặt phố Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 38 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 21 m |
| Diện tích | 78 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 4 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Bán nhà dại mỗ hàng xóm luoscity đại mỗ 2 mạt ngõ ô tô", có mã số #322914, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu