???? bán tòa apartment mỹ đình - nam từ liêm - ngõ thông ô tô tránh - 31 phòng kk - 48 tỷ
Đường Mỹ Đình, Phường Mỹ Đình 1, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
48 tỷ
130 m2 (8x17)
30 pn
31 wc
5 giờ trước
Thông tin mô tả:
₋ Diện tích 130m2, 8 tầng, mặt tiền khủng 8m bề thế. Lợi thế xuất sắc với 3 mặt thoáng giúp toàn bộ tòa nhà luôn ngập tràn ánh sáng, phòng nào cũng có cửa sổ thoáng sáng.
₋ Diện tích 130m2, 8 tầng, mặt tiền khủng 8m bề thế. Lợi thế xuất sắc với 3 mặt thoáng giúp toàn bộ tòa nhà luôn ngập tràn ánh sáng, phòng nào cũng có cửa sổ thoáng sáng.
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Bán nhà riêng Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 8 tầng |
| Chiều ngang | 8 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 17 m |
| Diện tích | 130 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 30 |
| Nhà tắm | 31 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "???? bán tòa apartment mỹ đình - nam từ liêm - ngõ thông ô tô tránh - 31 phòng kk - 48 tỷ", có mã số #323019, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu