Cho thuê căn hộ 2n1k – full đồ – 50m²- võ chí công – hoàng quốc việt giá 6tr
Đường Võ Chí Công, Phường Nghĩa Đô, Quận Cầu Giấy, Hà Nội
6 triệu
50 m2 (1x1)
2 pn
1 wc
10 giờ trước
Thông tin mô tả:
CHO THUÊ CĂN HỘ 2N1K – FULL ĐỒ – 50M²- Võ Chí Công – Hoàng Quốc Việt giá 6tr/ tháng
- Căn hộ rộng rãi, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất chỉ việc xách vali vào ở.
* Diện tích: 50 m²
* Layout: 2 ngủ + 1 khách
- Nội thất: Full đồ, đẹp – mới – tiện nghi
- Vị trí: Gần Võ Chí Công – Hoàng Quốc Việt, giao thông thuận tiện, khu vực an ninh tốt
* GIÁ THUÊ: 6tr/ tháng=> Liên hệ xem nhà: 0976 245 586
- Căn hộ rộng rãi, thiết kế hiện đại, đầy đủ nội thất chỉ việc xách vali vào ở.
* Diện tích: 50 m²
* Layout: 2 ngủ + 1 khách
- Nội thất: Full đồ, đẹp – mới – tiện nghi
- Vị trí: Gần Võ Chí Công – Hoàng Quốc Việt, giao thông thuận tiện, khu vực an ninh tốt
* GIÁ THUÊ: 6tr/ tháng=> Liên hệ xem nhà: 0976 245 586
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 1 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 1 m |
| Diện tích | 50 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 2 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê căn hộ 2n1k – full đồ – 50m²- võ chí công – hoàng quốc việt giá 6tr", có mã số #324046, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu