TIN HẾT HẠN
(Hết hạn) Cho thuê căn hộ tập thể tầng 3 – full tiện nghi
Đường Bắc Hồng, Phường Hạ Đình, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
3 triệu
15 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
13-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê căn hộ tập thể tầng 3 – Full tiện nghi Địa chỉ: 330 Nguyễn Trãi (cạnh Trường Đại học Khoa học Xã hội & Nhân văn) Diện tích: 15m² Tầng: 3 Tiện nghi: Đầy đủ đồ, chỉ cần xách quần áo vào ở Điện, nước: Giá nhà nước Giá thuê: 3.000.000đ / thángPhù hợp sinh viên hoặc người đi làm, vị trí thuận tiện, gần trường và khu trung tâm. Liên hệ chính chủ: 0779 352 406
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê nhà trong ngõ Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 15 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "(Hết hạn) Cho thuê căn hộ tập thể tầng 3 – full tiện nghi", có mã số #307489, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu