Cho thuê ccmn – 172 ngõ 32 đồng me, mễ trì, nam từ liêm
Đường K32, Phường Mễ Trì, Quận Nam Từ Liêm, Hà Nội
3.6 triệu
28 m2 (3x5)
1 pn
1 wc
24-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê CCMN – 172 ngõ 32 Đồng Me, Mễ Trì, Nam Từ Liêm
???? Giá từ 3,6 triệu/tháng Diện tích 28–35m²
✨ Phòng full nội thất: điều hoà, nóng lạnh, giường, tủ, rèm cửa, kệ bếp, ban công thoáng mát✨ Nhà mới, sạch sẽ, thoáng mát, khóa vân tay, để xe rộng, máy giặt miễn phí???? Điện 3,8k Nước 28k Mạng 100k DV thang máy 80k/ng
???? Liên hệ chính chủ: 0852234234
???? Phù hợp người đi làm, sinh viên, vào ở ngay!
???? Giá từ 3,6 triệu/tháng Diện tích 28–35m²
✨ Phòng full nội thất: điều hoà, nóng lạnh, giường, tủ, rèm cửa, kệ bếp, ban công thoáng mát✨ Nhà mới, sạch sẽ, thoáng mát, khóa vân tay, để xe rộng, máy giặt miễn phí???? Điện 3,8k Nước 28k Mạng 100k DV thang máy 80k/ng
???? Liên hệ chính chủ: 0852234234
???? Phù hợp người đi làm, sinh viên, vào ở ngay!
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 1 tầng |
| Chiều ngang | 3 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 5 m |
| Diện tích | 28 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 5 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn – 172 ngõ 32 đồng me, mễ trì, nam từ liêm", có mã số #308623, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu