Cho thuê ccmn cực đẹp thoáng ngõ 141 quan nhân, thanh xuân
Phố Quan Nhân, Phường Nhân Chính, Quận Thanh Xuân, Hà Nội
5 triệu
24 m2 (4x6)
1 pn
1 wc
19-03-2026
Thông tin mô tả:
Cho thuê Ccmn khép kín thang máy tại ngõ 141 Quan Nhân vị trí trung tâm gần Ngã Tư Sở, Royal City, Lê Văn Lương, Láng, Nguyễn Trãi- Diện tích 24m phòng đẹp thoángGiá rẻ nhất thị trường hiện tại chỉ 5tr sẵn ở luôn+ Tủ lạnh+ Giường+ Tủ+ Điều hoà+ Nóng lạnh+ Khu tủ bếp, bàn bếp, bếp đun đầy đủ- Chỗ để xe tầng 1 rộng rãi free, máy giặt chungKhông nuôi pét, không nhận người nước ngoàiẢnh thực tế, cam kết thông tin chính xácĐảm bảo khách hàng qua xem ưng ngayMời khách hàng qua xem nhà miễn phí hoặc nhắn zalo cho e để tiện trao đổi
Tìm kiếm theo từ khóa
Video & Hình ảnh:
Thông tin chi tiết
| Danh mục | Cho thuê căn hộ chung cư Hà Nội |
| Giấy tờ pháp lý | Sổ Đỏ |
| Số tầng | 3 tầng |
| Chiều ngang | 4 m |
| Chiều rộng (chiều sâu) | 6 m |
| Diện tích | 24 m2 |
Thông tin khác
| Loại tin đăng | Miễn phí |
| Ngày cập nhật | |
| Ngày hết hạn | |
| Phòng ngủ | 1 |
| Nhà tắm | 1 |
| Độ rộng đường | 4 m |
Lưu ý
Bạn đang xem tin đăng "Cho thuê ccmn cực đẹp thoáng ngõ 141 quan nhân, thanh xuân", có mã số #308690, được cập nhật . Thông tin rao vặt là do người đăng tin đăng tải toàn bộ thông tin. Chúng tôi hoàn toàn không chịu trách nhiệm về bất cứ thông tin nào liên quan đến các thông tin này. Hãy thông báo cho chúng tôi nếu tin này không hợp lệ.
Phản ánh / Báo xấu